Adireshin Warehouse: 611 REYES DR, WALNUT CA 91789
labarai

Blog

  • Za a iya lanƙwasa allon LED?

    Za a iya lanƙwasa allon LED?

    A cikin 'yan shekarun nan, da bukatar m nuni fasahar ya haifar da ci gaban lankwasa LED fuska. Waɗannan allon fuska suna ba da fa'idodi da yawa da aikace-aikace waɗanda ke sa su zama zaɓi mai ban sha'awa ga masu amfani da kasuwanci. Bari mu bincika yiwuwar...
    Kara karantawa
  • Mafi kyawun masu samar da Nuni na LED 10 A Mexico

    Mafi kyawun masu samar da Nuni na LED 10 A Mexico

    Shin kuna neman masu samar da nunin LED na Mexico? Idan haka ne, kun zo wurin da ya dace. Abubuwan nunin LED sun zama wani muhimmin ɓangare na tallan zamani da sadarwa, kuma gano madaidaicin mai siyarwa yana da mahimmanci don tabbatar da inganci da amincin nunin LED ...
    Kara karantawa
  • P10 magnesium alloy cabinets sayar a Peru

    P10 magnesium alloy cabinets sayar a Peru

    Wannan jagorar allo ce ta abokin cinikinmu daga Peru. Ya shirya ya hau allon jagorar 4x6m akan babban sandar 9m da wuri kusa da shagon don talla da sarrafa sake kunna bidiyo mai nisa. Bugu da ƙari, saboda wurin da yake a wuraren da aka jika, allon nunin LED yana buƙatar kariya daga mo...
    Kara karantawa
  • Binciko Bambance-bambancen Tsakanin Allon Nuni LED na Cikin Gida da Waje

    Binciko Bambance-bambancen Tsakanin Allon Nuni LED na Cikin Gida da Waje

    A cikin duniyar alamar dijital, LED yana nuna sarauta mafi girma, yana ba da kyawawan abubuwan gani waɗanda ke ɗaukar hankali a cikin saitunan daban-daban. Koyaya, ba duk nunin LED ba daidai bane. Nunin LED na cikin gida da na waje suna ba da dalilai daban-daban kuma suna zuwa tare da halaye na musamman ...
    Kara karantawa
  • Yadda Ake Loda fayil ɗin RCG RCFGX Zuwa Nuni LED?

    Yadda Ake Loda fayil ɗin RCG RCFGX Zuwa Nuni LED?

    Linsn LEDSet kayan aikin software ne mai ƙarfi da ake amfani dashi don sarrafawa da sarrafa nunin LED. Ɗaya daga cikin mahimman fasalulluka na Linsn LEDSet shine ikon loda fayilolin RCG zuwa nunin LED, ƙyale masu amfani don sauƙaƙe keɓancewa da nuna abun ciki akan allon LED ɗin su. A cikin wannan labarin ...
    Kara karantawa
  • Manyan Masu Katangar Bidiyo na LED 50 A Amurka

    Manyan Masu Katangar Bidiyo na LED 50 A Amurka

    Virginia LED Bidiyo bango mai kaya: Pixel Wall Inc Adireshin: 4429 Brookfield Corp. ..
    Kara karantawa
  • Menene nau'ikan nunin LED daban-daban?

    Menene nau'ikan nunin LED daban-daban?

    LED nuni zo a cikin daban-daban iri, kowane dace da daban-daban dalilai da kuma yanayi. Ga wasu nau'o'in gama gari: bangon Bidiyo na LED: Waɗannan manyan nuni ne da suka ƙunshi fale-falen LED da yawa waɗanda aka tiɗe su tare don ƙirƙirar nunin bidiyo mara kyau. Ana yawan amfani da su a cikin o...
    Kara karantawa
  • Bincika Masu Gudanar da Nuni na Yanke-Edge LED: MCTRL 4K, A10S Plus, Da MX40 Pro

    Bincika Masu Gudanar da Nuni na Yanke-Edge LED: MCTRL 4K, A10S Plus, Da MX40 Pro

    A cikin fasahar fasaha na gani, nunin LED ya zama cikakke, daga manyan tallace-tallace na waje zuwa gabatarwa da abubuwan da suka faru. Bayan al'amuran, masu kula da nunin LED masu ƙarfi suna tsara waɗannan ƙwaƙƙwaran gani na gani, suna tabbatar da aiki mara kyau ...
    Kara karantawa
  • Fasaha Nuni Juyi: Bescan a Nunin Isie

    Fasaha Nuni Juyi: Bescan a Nunin Isie

    Yanayin fasaha na duniya yana ci gaba da haɓakawa, tare da ci gaba da ke canza yadda muke hulɗa da na'urorinmu da duniyar da ke kewaye da mu. Daga cikin waɗannan sabbin abubuwa, tsarin nuni mai wayo ya fito a matsayin ƙarfin canji, kashe ...
    Kara karantawa
  • Menene allon nuni LED talla na waje?

    Menene allon nuni LED talla na waje?

    Filayen nunin LED na talla na waje, kuma aka sani da allunan tallan LED na waje ko siginan dijital, manyan nunin lantarki ne da aka kera musamman don amfanin waje. Waɗannan nunin suna amfani da fasahar diode mai haske (LED) don samar da abun ciki mai haske, mai ƙarfi, da ɗaukar hankali ga ...
    Kara karantawa
  • P2.976 Nunin LED na waje A Switzerland

    P2.976 Nunin LED na waje A Switzerland

    Bescan shine babban mai samar da nunin LED na haya na waje, kuma sabon nunin LED na waje na P2.976 wanda aka ƙaddamar a Switzerland zai sami babban tasiri akan kasuwar haya. Sabon girman nuni na LED shine 500x500mm kuma ya ƙunshi akwatunan 84 500x500mm, yana ba da manyan…
    Kara karantawa
  • YADDA ake yin Novastar RCFGX File Don P3.91 LED Paels

    YADDA ake yin Novastar RCFGX File Don P3.91 LED Paels

    Bescan sanannen alama ne a cikin masana'antar nunin LED. Baya ga masana'antu da samar da nau'ikan nau'ikan nau'ikan allo da girman girman allo na LED, an kuma san mu don samar da kyakkyawan sabis wanda ya haɗa da shigarwa, cirewa, gyara matsala da aiki ...
    Kara karantawa